ฟิล์มกันรอย TPU สำหรับรถยนต์ ป้องกันรอยขีดข่วน ป้องกัน UV ป้องกันทราย ฟิล์มเคลือบสี รับประกัน 10 ปี
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
•ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:
10 ชิ้น
•ราคา:
US$ 282.00 / piece
•บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน:
กล่องที่เป็นกลาง 10 ชิ้นต่อกล่อง ขนาดกล่อง: 40x30x25 ซม. 200 กล่องต่อคอนเทนเนอร์ 20' GP
•เวลาการส่งมอบ:
5-8 วันทำการ
•เงื่อนไขการชำระเงิน:
t/t, l/c, paypal
•ความสามารถในการจัดหา:
5,000 ชิ้นต่อเดือน
คุณสมบัติพื้นฐาน
•หมายเลขชิ้นส่วน:
PN54492455
•หมายเลข OE:
OE54492455
•หมายเลขโออีเอ็ม:
OEN54492455
•หมายเหตุ:
เครื่องแปรรูปแม่นยํา, การรักษาความร้อนเพื่อความทนทาน
ผลิตจากเหล็กเหล็กระดับสูง ทนต่อการบิดและการกัดกรองในสภาพที่รุนแรง
มีคำถาม? ถามเรา
ข้อมูลจำเพาะ
| Material: | 100% Imported TPU | Size: | 1.52mx15m |
| Thickness: | 7.5mil | Package Size: | 161cm*20cm*19cm |
| Package Weight: | 12.0000kg | Color Options: | Multi Color |
| Temperature Resistance: | High | Antistatic Ability: | Good |
| Adhesion: | Good and steady | Peel Off: | Easy |
| Anti-explosion: | Nice | Heat Insulation: | Nice |
| Anti-glare: | Nice | Residue Free: | Yes |
| Production Capacity: | 10000/Month |
รายละเอียดสินค้า
TPU PPF Anti-Scratch UV Proof Sand Proof รถยนต์ วินิล ผนัง
ภาพรวมสินค้า
| ข้อดีสําคัญ | สีสวยมาก ความสว่างมาก ติดตั้งง่าย มีความสามารถในการป้องกันความสกปรก |
| วัสดุ | TPU นําเข้า 100% |
| การรับประกัน | 10 ปี |
| ชื่อแบรนด์ | Dmis |
| ประเภทสติ๊กเกอร์กระจกรถ | หนังป้องกันสีรถ |
| ขนาด | 1.52m x 15m |
| สี | สีหลายสี |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุภัณฑ์กลางสําหรับการส่งออก |
| สาเหตุ | จีน (แผ่นดินใหญ่) |
| ความหนา | 7.5มิล |
ลักษณะสินค้า
- ความสามารถต่อต้านสติกที่ดี
- Strong and steady adhesion การติดตามที่แข็งแกร่งและมั่นคง
- ง่ายต่อการถอดได้โดยไม่ต้องเหลือซาก
- ทนต่ออุณหภูมิสูง
- ผลิตในห้องสะอาดที่ไม่มีฝุ่น
- คุณสมบัติป้องกันการระเบิด, กันความร้อน และป้องกันแสงสว่าง
- ไม่มีซากหลังการกําจัด
- การรับประกัน 10 ปีต่อต้าน Bubbles และการเสื่อมสี
การบรรจุและการขนส่ง
| ขนาดของแพคเกจ | 161cm * 20cm * 19cm |
| น้ําหนักรวมของแพคเกจ | 12.0000kg |
โปรไฟล์บริษัท
Guangzhou Dmis Window Film เป็นผู้ผลิตหนังรถยนต์มืออาชีพและค้าปลีกที่ตั้งขึ้นในปี 2012 ประเภทสินค้าของเราประกอบด้วยหนังหน้าต่างรถยนต์, ภาพปกป้องสีรถยนต์, ภาพปกป้องไฟหน้ารถยนต์,วินิลลวดลาย, ฟิล์มหน้าต่างควบคุมแสงอาทิตย์ ฟิล์มกระจกอาคาร และฟิล์มความปลอดภัย
ด้วยประสบการณ์มากกว่า 11 ปีในอุตสาหกรรมหนังรถยนต์, Dmis มีความเชี่ยวชาญในฟิล์มเซรามิกนาโนคุณภาพสูง, ฟิล์มคาร์บอนนาโน, และฟิล์มป้องกันสีที่มี IRR ที่ดีเยี่ยม, UVR, การเคลือบกันรอย,การควบคุมคุณภาพยังคงเป็นความสําคัญสูงสุดของเรา เพื่อให้ความพึงพอใจของลูกค้าและความยอดเยี่ยมของธุรกิจ เราต้อนรับการร่วมมือเพื่อความสําเร็จร่วมกัน
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
Q1: ช่องทางการบรรจุของท่านคืออะไร?
ตอบ: โดยทั่วไป เราบรรจุสินค้าในกล่องสีขาวและกล่องสีน้ําตาลที่เป็นกลาง หากคุณมีสิทธิบัตรที่ลงทะเบียนอย่างถูกกฎหมาย เราสามารถบรรจุสินค้าในกล่องที่มีแบรนด์ของคุณหลังจากได้รับจดหมายของคุณ
Q2: เงื่อนไขการชําระเงินของคุณคืออะไร?
A: T / T 30% เป็นเงินฝาก และ 70% ก่อนการจัดส่ง เราจะแสดงให้คุณเห็นภาพของสินค้าและแพคเกจก่อนที่คุณจ่ายเงินที่เหลือ
คําถามที่ 3: หลักการในการจัดส่งของคุณคืออะไร?
A: EXW, FOB, CIF
Q4: แล้วเวลาจัดส่งของคุณล่ะ?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3 ถึง 5 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินล่วงหน้าของคุณ. เวลาในการจัดส่งเฉพาะจะขึ้นอยู่กับรายการและปริมาณของคําสั่งของคุณ.
Q5: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างได้หรือไม่
A: ใช่ เราสามารถผลิตโดยตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ เราสามารถสร้างหม้อและอุปกรณ์ติดตั้ง
Q6: นโยบายตัวอย่างของคุณคืออะไร?
ตอบ: เราสามารถนําเสนอหนังสือตัวอย่างฟรีสําหรับลูกค้า แต่ลูกค้าต้องจ่ายค่าส่ง
Q7: คุณทดสอบสินค้าทั้งหมดของคุณก่อนการจัดส่ง?
A: ใช่ เรามีกลุ่ม QC ที่มืออาชีพที่จะทดสอบสินค้าทั้งหมดก่อนการจัดส่ง
Q8: คุณทําให้ธุรกิจของเราเป็นระยะยาวและความสัมพันธ์ที่ดีอย่างไร?
A: 1. เรารักษาคุณภาพที่ดีและราคาที่แข่งขันเพื่อให้แน่ใจว่าลูกค้าของเราได้รับประโยชน์; 2. เราเคารพลูกค้าทุกคนเป็นเพื่อนของเราและเราจริงใจทําธุรกิจและทํามิตรกับพวกเขาไม่ว่าจะมาจากไหน.