Ghế sau ô tô đa chức năng bằng da tùy chỉnh OEM/ODM chấp nhận được cho nâng cấp nội thất MPV RV Van hạng sang
Giao dịch Bất động sản
Thuộc tính cơ bản
| Model NO.: | YO-CS | Type: | Ghế chung |
| Material: | Da thú | Position: | Hàng sau |
| Leatheriness: | Một lớp học | Single Gross Weight: | 75kg |
| Single Package Size: | 75*75*130Cm | Product Dimension: | 60,5*69*106cm |
| Main Material: | Thép, xốp, nhựa, da | Function: | Ghế xe đã được sửa đổi |
| Minimum Order Quantity: | 1 mảnh | Packaging: | 1 chiếc trong thùng carton |
| Transport Package: | Thùng carton + khung gỗ | Production Capacity: | 500 mỗi/tháng |
| HS Code: | 9401209000 |
Ghế ô tô tùy chỉnh YOUO là các bộ phận nâng cấp nội thất cao cấp được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng MPV, RV, xe camper và xe sang trọng. Sản xuất tại Trung Quốc với các tiêu chuẩn chất lượng quốc tế, những chiếc ghế này mang đến sự thoải mái vượt trội và các tùy chọn tùy chỉnh cho việc nâng cấp nội thất xe.
- Tùy chọn màu sắc và vật liệu tùy chỉnh với hỗ trợ OEM/ODM
- Cấu trúc cao cấp kết hợp khung thép, bọt mật độ cao và da chất lượng
- Tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế CCC, CE và ISO 16949
- Đóng gói bảo vệ riêng lẻ để vận chuyển an toàn
- Đặt hàng linh hoạt với số lượng tối thiểu chỉ 1 chiếc
| Thương hiệu | YOUO/Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước sản phẩm | 60,5 × 69 × 106 cm |
| Kích thước đóng gói | 75 × 75 × 130 cm |
| Tổng trọng lượng | 75 kg |
| Tùy chọn màu sắc | Có sẵn màu tùy chỉnh |
| Vật liệu chính | Thép, bọt, nhựa, da |
| Chức năng | Sửa đổi và nâng cấp ghế xe |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 chiếc |
| Chứng nhận | CCC, CE, ISO 16949 |
| Đóng gói | Đóng gói trong thùng carton riêng lẻ |
| Dịch vụ OEM/ODM | Có sẵn |
Youo International Trade Co., Ltd. là nhà sản xuất phụ tùng ô tô chuyên nghiệp và nhà cung cấp toàn cầu có trụ sở tại An Huy, Trung Quốc. Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong ngành, chúng tôi chuyên về các phụ tùng hậu mãi chất lượng cao cho xe châu Âu, Mỹ, Nhật Bản, Hàn Quốc và Trung Quốc, bao gồm cả ứng dụng xe tải.
Danh mục sản phẩm toàn diện của chúng tôi bao gồm hơn 8.000 SKU bao phủ tất cả các hệ thống ô tô cốt lõi. Chúng tôi cung cấp các giải pháp hậu mãi đáng tin cậy, cạnh tranh và hiệu suất cao cho các nhà bán buôn, nhà phân phối, chuỗi sửa chữa và chủ sở hữu thương hiệu trên hơn 80 quốc gia.
Các bộ phận của chúng tôi tương thích với các thương hiệu lớn trên toàn cầu bao gồm Land Rover, BMW, Mercedes-Benz, Audi, Volkswagen, Ford, Tesla, Toyota, Honda, Nissan, Hyundai, KIA, BYD, Chery, MG, Great Wall và nhiều hãng khác. Chúng tôi cung cấp các dịch vụ OEM/ODM toàn diện bao gồm phát triển sản phẩm mới, đóng gói thương hiệu, dán nhãn mã vạch, khuôn mẫu riêng và các giải pháp kỹ thuật tùy chỉnh.
2. Thanh toán đặt cọc 30%
3. Sản xuất mất 7-15 ngày (sản phẩm thông thường có sẵn trong kho)
4. Thanh toán phần còn lại sau khi kiểm tra hàng hóa