लक्जरी कारों के लिए A6061 T6 सामग्री और कस्टम फिनिशिंग के साथ 17 इंच का बना हुआ पहिया
व्यापारिक संपत्तियाँ
•न्यूनतम आदेश मात्रा:
10 टुकड़े
•कीमत:
US$ 282.00 / piece
•स्टैंडर्ड पैकेजिंग:
तटस्थ कार्टन, प्रति कार्टन 10 टुकड़े, कार्टन का आकार: 40x30x25 सेमी, 200 कार्टन प्रति 20' जीपी क
•डिलीवरी का समय:
5-8 कार्य दिवस
•भुगतान की शर्तें:
टी/टी, एल/सी, पेपैल
•आपूर्ति की योग्यता:
प्रति माह 5,000 टुकड़े
मूलभूत गुण
•भाग संख्या:
PN54492150
•पैकेजिंग विवरण:
OE54492150
•ओईएम नंबर:
OEN54492150
कोई प्रश्न है? हमसे पूछें
सामग्री
| Model NO.: | एसएस9389 | Type: | किनारा |
| Drive Wheel: | 4WD | Wheel Hub Diameter: | 18-24" |
| Spoke Type: | फ्लैट स्पोक | Size: | 18"- 24" |
| H/PCD: | 5x120 | ET: | रिवाज़ |
| CB: | 57.1-74.1 | Material: | A6061 |
| Weight: | 15 किग्रा/16 किग्रा | Load Rating: | 690 किग्रा/1380 पाउंड |
| Finishing: | रिवाज़ | Wheel Accessories: | केंद्र -टोपी |
| Production Capacity: | 50000 टुकड़े / वर्ष |
उत्पाद वर्णन
कस्टम फोर्ज्ड अलॉय व्हील्स - 17 इंच डीप कॉनकेव डिझाइन
तांत्रिक तपशील
| आकार | 18"-24" |
| होल पॅटर्न / पीसीडी | 5x120 |
| ऑफसेट (ईटी) | कस्टम |
| सेंटर बोर (सीबी) | 57.1-74.1 |
| साहित्य | A6061 अॅल्युमिनियम अलॉय |
| वजन (नेट/ग्रॉस) | 15kg/16kg |
| रंग/फिनिश | कस्टम |
| लोड रेटिंग | 690kg/1380lbs |
मुख्य वैशिष्ट्ये
- साहित्य: प्रीमियम A6061 T6 अॅल्युमिनियम अलॉय
- लोड रेटिंग: VIA/JWL सुरक्षा मानकांनुसार निर्मित
- अनुप्रयोग: लक्झरी वाहन अनुप्रयोगांसाठी डिझाइन केलेले
उत्पादन गॅलरी
सुरक्षा अभियांत्रिकी
ग्राहक मोल्ड डेटाशी जुळण्यासाठी अचूक उत्पादन, ज्यामुळे उपकरणांच्या नुकसानीमुळे होणारे सुरक्षा धोके प्रभावीपणे कमी होतात आणि योग्य फिटमेंट सुनिश्चित होते.
कस्टम अभिजातता
तुमच्या वाहनाच्या सौंदर्याशी जुळण्यासाठी स्टाईल, स्पेसिफिकेशन्स, फिनिश आणि कस्टम लोगोसह संपूर्ण कस्टमायझेशन पर्याय उपलब्ध आहेत.
कार्यक्षमता वाढवणे
फोर्ज्ड हब रुंदी वाढवतात, स्टीयरिंग आणि लोडिंग क्षमतांवर परिणाम न करता, ज्यामुळे प्रवेग, ब्रेकिंग आणि कॉर्नरिंगमध्ये उत्कृष्ट वाहन प्रतिसाद मिळतो आणि अधिक चपळ ड्रायव्हिंग अनुभव मिळतो.
संरचनात्मक सामर्थ्य
प्रगत फोर्जिंग प्रक्रिया उच्च-तापमान वितळल्याशिवाय यांत्रिक सामर्थ्य वाढवते, ज्यामुळे उत्कृष्ट टिकाऊपणा आणि संरचनात्मक अखंडता प्राप्त होते.