Cuộn Vinyl TPU Dán Xe Chống Trầy Xước, Chống UV, Độ Dày 7.5mil Bảo Vệ Sơn
Giao dịch Bất động sản
Thuộc tính cơ bản
| Material: | 100% TPU nhập khẩu | Thickness: | 7,5mil |
| Size: | 1,52mx15m | Package Size: | 161cm*20cm*19cm |
| Package Weight: | 12.0000kg | Production Capacity: | 10000/tháng |
| Type: | Phim nhuộm màu | Color: | Nhiều màu |
| Warranty: | 10 năm | Temperature Resistance: | Cao |
| Antistatic Ability: | Tốt | Adhesion: | Tốt và ổn định |
| Peel Off: | Dễ | Anti-explosion: | Đẹp |
| Heat Insulation: | Đẹp |
| Ưu điểm chính | Màu sắc siêu bóng, siêu sáng, dễ lắp đặt, khả năng chống bám bẩn mạnh mẽ, tự phục hồi khi gặp nhiệt |
|---|---|
| Chất liệu | 100% TPU nhập khẩu |
| Bảo hành | 10 năm |
| Tên thương hiệu | Dmis |
| Loại nhãn dán kính xe hơi | Phim bảo vệ sơn xe |
| Kích thước | 1.52m x 15m |
| Màu sắc | Nhiều màu |
| Gói vận chuyển | Bao bì xuất khẩu trung tính |
| Xuất xứ | Trung Quốc (Đại lục) |
| Độ dày | 7.5mil |
- Khả năng chống tĩnh điện tuyệt vời
- Độ bám dính mạnh mẽ và nhất quán
- Dễ dàng bóc ra mà không để lại cặn
- Chịu nhiệt độ cao
- Sản xuất trong phòng sạch không bụi
- Chống nổ, cách nhiệt và chống chói
- Không để lại cặn sau khi gỡ bỏ
- Bảo hành 10 năm chống bong bóng và phai màu
| Kích thước gói hàng | 161cm × 20cm × 19cm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng gói hàng | 12.0000kg |
Guangzhou Dmis Window Film là nhà sản xuất và bán buôn phim xe hơi chuyên nghiệp được thành lập vào năm 2012. Dòng sản phẩm của chúng tôi bao gồm Phim cách nhiệt xe hơi, Phim bảo vệ sơn xe, Phim đèn pha xe hơi, Màng dán xe hơi, Phim cách nhiệt năng lượng mặt trời, Phim kính tòa nhà và Phim an ninh an toàn.
Với hơn 11 năm kinh nghiệm trong ngành phim xe hơi, Dmis chuyên về phim nano ceramic chất lượng cao, phim nano carbon và phim bảo vệ sơn với IRR, UVR xuất sắc, lớp phủ siêu chống trầy xước, màng ép và công nghệ keo dán vượt trội. Kiểm soát chất lượng vẫn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi để đảm bảo sự hài lòng của khách hàng và sự xuất sắc trong kinh doanh.
A: Nói chung, chúng tôi đóng gói hàng hóa của mình trong các hộp trắng trung tính và thùng carton màu nâu. Nếu bạn có bằng sáng chế đã đăng ký hợp pháp, chúng tôi có thể đóng gói hàng hóa trong các hộp có thương hiệu của bạn sau khi nhận được thư ủy quyền của bạn.
A: T/T 30% dưới dạng tiền đặt cọc và 70% trước khi giao hàng. Chúng tôi sẽ cho bạn xem ảnh sản phẩm và gói hàng trước khi bạn thanh toán số dư.
A: EXW, FOB, CIF.
A: Nói chung, sẽ mất 3 đến 5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán trước của bạn. Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc vào các mặt hàng và số lượng đơn đặt hàng của bạn.
A: Có, chúng tôi có thể sản xuất theo mẫu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn. Chúng tôi có thể chế tạo khuôn mẫu và đồ gá.
A: Chúng tôi có thể cung cấp sách mẫu miễn phí cho khách hàng, nhưng khách hàng phải trả chi phí chuyển phát nhanh.
A: Có, chúng tôi có nhóm QC chuyên nghiệp để kiểm tra tất cả hàng hóa trước khi giao hàng.
A: 1. Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo khách hàng của chúng tôi có lợi; 2. Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như bạn bè của chúng tôi và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.